Skip to main content

(5) | B (1) | L (1) | P (1) | V (1) | ¨ (1) | (124) | (78) | (79) | (21) | (10) | (3) | (2) | (77) | (65) | (25) | (1) | (174) | (57) | (1) | (14) | (2) | (40) | (5) | (63) | (56) | (20) | (180) | (57) | (1) | (98) | (27) | (143) | (45) | (49) | (18) | (54) | (50) | (107) | (133)
Title Author Last updatesort descending
ಗಂಡ-ಹೆಂಡಿರು ಮತ್ತು ಪುರಂದರ ದಾಸರು hamsanandi Thu, 03/07/2008 - 04:16
ಗಜವದನ ಬೇಡುವೇ hamsanandi Thu, 14/08/2008 - 03:00
ಗೋವಿಂದಾ ನಿನ್ನ ನಾಮವೆ ಚಂದ hamsanandi Thu, 11/09/2008 - 23:47
ಗಜವದನ ಬೇಡುವೇ hamsanandi Tue, 14/10/2008 - 05:01
ಗಾಳಿ ಬಂದ ಕೈಯಲ್ಲಿ ತೂರಿಕೊಳ್ಳಿರೊ anil.ramesh Wed, 05/11/2008 - 23:12
ಗಿಳಿಯು ಪಂಜರದೊಳಿಲ್ಲಾ anil.ramesh Sat, 08/11/2008 - 02:01
ಗುರುವಿನ ಗುಲಾಮನಾಗುವ hamsanandi Wed, 26/11/2008 - 23:25
ಗುಮ್ಮನ ಕರೆಯದಿರೆ shreekant.mishrikoti Thu, 08/01/2009 - 22:42
ಗಂಗಾದಿ ಸಕಲ ತೀರ್ಥಂಗಳಿಗಧಿಕ shreekant.mishrikoti Sun, 25/01/2009 - 10:07
ಗೋವಿಂದ ಎನ್ನಿರೋ shreekant.mishrikoti Sun, 25/01/2009 - 10:08
ಗುರುರಾಯರ ನಂಬಿರೋ shreekant.mishrikoti Sun, 25/01/2009 - 10:10
ಗುರು ಪುರಂದರ ದಾಸರೆ ನಿಮ್ಮ ಚರಣ ಕಮಲವ sritri Wed, 18/02/2009 - 01:23
ಗುಣವಾಯಿತೆನ್ನ ಭವರೋಗ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 19:58
ಗಜುಗನಾಡುತಲಿರ್ದನು shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 19:59
ಗಂಡ ಬಂದ ಹೇಗೆ ಮಾಡಲೇ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:00
ಗಂಗಾ ತೀರದ ಮನೆ ನಮ್ಮದು shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:01
ಗರುಡ ಗಮನ ಬಂದನೋ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:01
ಗರುವ ಗಂಭೀರ ನಾಯಕಾ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:02
ಗರುವವ್ಯಾತಕೊ ನಿನಗೆ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:03
ಗೆದ್ದೆಯೋ ಹನುಮಂತ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:04
ಗೋಕುಲದಲಿ ನಾನಿರಲಾರೆ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:06
ಗೋಕುಲದೊಳಗಿರಲಾರೆವಮ್ಮ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 20:08
ಗೋಕುಲದೊಳು ನಿನ್ನ ಮಗನ ಹಾವಳಿ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:26
ಗೊಲ್ಲತೇರೆಲ್ಲ ಕೂಡಿ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:27
ಗೋಪಿ ನಿನ್ನ ಮಗಗಾಗಿ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:27
ಗೋಪಿ ನಿನ್ನ ಮಗಗಂಜುವೆನಮ್ಮ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:28
ಗೋಪಿಯ ಭಾಗ್ಯವಿದು shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:29
ಗೋವಿಂದಾ ನಮೋ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:30
ಗೋವಿಂದಾ ನಿನ್ನಾನಂದ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:31
ಗೋವಿಂದನ ಧ್ಯಾನ ಬಲು ಶುಭಕರವೋ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:31
ಗುದ್ದಿದವನೆ ಬಲ್ಲ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:32
ಗುಡುಗುಡಿಯನು ಸೇದಿ ನೋಡೊ shreekant.mishrikoti Sun, 22/02/2009 - 22:33
ಗುಮ್ಮನೆಲ್ಲಿಹ ತೋರಮ್ಮ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 18:03
ಗಡಿಗೆಯ ಮಗಳೆ ಮನೆಗೊಯ್ಯಲಾ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 22:42
ಗುಮ್ಮನೆಲ್ಲಿಹ ತೋರಮ್ಮ shreekant.mishrikoti Sat, 07/03/2009 - 19:33
ಗೋಪಿಯರು ಕೃಷ್ಣನ ವಿರಹಪ್ರಲಾಪದಿಂದ( ಉದಯರಾಗ ) shreekant.mishrikoti Sun, 08/03/2009 - 06:37

Pages