Skip to main content

ಆಯ್ದ ಲೇಖನಗಳು

ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬರಹ ಸೇರಿಸಿದ ಸಮಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು
ಶ್ರೀರಂಗವಿಠಲನ ಶ್ರೀ ಮಕುಟಕೆ ಶರಣು Tue, 18/01/2011 - 21:30 0
ಪಾಲಿಸಯ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ಕೃಷ್ಣ ಪಾಲಿಸಯ್ಯ ಎನ್ನ ನೀನು Tue, 18/01/2011 - 21:30 0
ಎನ್ನ ಮನ ವಿಷಯಂಗಳಲಿ ಮುಣುಗಿತೊ Sun, 16/01/2011 - 21:29 0
ಅನಂತಕಾಲದಲ್ಲಿ ಯಾವ ಪುಣ್ಯದಲ್ಲಿ Sun, 16/01/2011 - 21:28 0
ಹರಿಭಕುತನಾದವ ಅರಿದು ಪಾಪವ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ Sun, 16/01/2011 - 21:28 0
ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ ವೃಂದಾವನದಲಿ ಇಪ್ಪಂತೆ Sun, 16/01/2011 - 21:27 0
ಸರಸಿಜನಾಭನೆ ಸೆರಗೊಡ್ಡಿ ಬೇಡುವೆ Sun, 16/01/2011 - 21:26 0
ಶ್ರೀ ರಾಮ ನಿನ್ನ ಪಾದವ ತೋರೋ Sun, 16/01/2011 - 21:25 0
ಮುಂದೆ ಕೆಟ್ಟು ಬಂದವರ Fri, 14/01/2011 - 21:31 0
ಭವವೆಂಬ ಅಡವಿಯಲ್ಲಿ ತಾಪತ್ರಯದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿ Fri, 14/01/2011 - 21:30 0
ನಿನ್ನ ಮಗನ ಲೀಲೆಯ ತಾಳಲಾರೆವೆ Fri, 14/01/2011 - 21:30 0
ನಿನ್ನ ಪೂಜೆ ಹೊರತಿಲ್ಲ ಎನ್ನ ವ್ಯಾಪಾರವೆಲ್ಲ Fri, 14/01/2011 - 02:32 0
ತುರುಗಾಯ ಬಂದ ಗೋಪಿಯ ಕಂದ ಆನಂದದಿಂದ Sun, 09/01/2011 - 20:40 0
ಚಿಂತೆಯನು ಮಾಡದಿರು ಚದುರೆ Sat, 08/01/2011 - 05:20 0
ಗುಮ್ಮ ಬಂದನೆಲೊ ದುರ್ಜನ ಬೇಡ ಸುಮ್ಮನಿರೆಲೊ ರಂಗಯ್ಯ Fri, 07/01/2011 - 05:09 0
ಕೀರ್ತಿಸಿ ಜನರೆಲ್ಲ ಹರಿಯ ಗುಣ Fri, 07/01/2011 - 05:08 0
ಕಂಬಳಿಯ ಬುತ್ತಿಯಲಿ ಕಸವನಾರಿಸುವರುಂಟೆ Tue, 04/01/2011 - 08:04 0
ಕಂತುಪಿತನೆ ನಿನ್ನ ಎಂತು ವರ್ಣಿಪೆ Tue, 04/01/2011 - 08:03 0
ಅಹುದೋ ಹನುಮಂತ ನೀನಹುದೊ ಬಲವಂತ Sun, 02/01/2011 - 11:42 0
ಒಲಿದೆ ಯಾತಕಮ್ಮಾ ಲಕ್ಷುಮೀ Sun, 02/01/2011 - 10:56 1
ಏಕೆ ದೂರುವಿರೇ ರಂಗಯ್ಯನ Thu, 09/12/2010 - 05:48 0
ಏನು ಭ್ರಮೆ ಮನುಜರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಮಮತೆ ಪ್ರಕೃತಿಯಲಿ Wed, 08/12/2010 - 20:11 0
ಇದೇ ನಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಸದ್ಗುರು ಭಾವಭಕ್ತಿ Tue, 07/12/2010 - 08:07 0
ಇಂದಿನಿರುಳಿನ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದು Mon, 06/12/2010 - 21:05 0
ಇನ್ನಿವನು ಈಗ ಬರಲಿದಕೆ ಬಗೆಯೇನು Sun, 05/12/2010 - 20:15 0
ವಾಸುದೇವ ನಿನ್ನ ಮರ್ಮಕರ್ಮಂಗಳ Thu, 02/12/2010 - 08:16 0
ಬಲ್ಲವನು ಉಳ್ಳವನು ನೀನಿರಲು ಭಜಿಸದೆ Thu, 02/12/2010 - 08:15 0
ಬರುವುದು ಬುದ್ಧಿಯು ಬಲವು ಕೀರುತಿಯು Thu, 02/12/2010 - 08:14 0
ತಾ ತಾ ತಾ ತಾ ತಾ ರಂಗ ನಿನ್ನ ಪಾದ Thu, 02/12/2010 - 08:12 0
ಕಲಿಕಾಲಕೆ ಸಮಯುಗವಿಲ್ಲವಯ್ಯ Tue, 30/11/2010 - 21:28 0
ಅಂಬರದಾಳವನು ಇನಶಶಿಗಳಲ್ಲದೆ Tue, 30/11/2010 - 21:25 0
ನಾ ನಿನಗೇನೂ ಬೇಡುವದಿಲ್ಲ Mon, 29/11/2010 - 21:57 0
ಹರೇ ವೆಂಕಟಶೈಲ ವಲ್ಲಭ Sun, 28/11/2010 - 14:07 0
ಸ್ಮರಿಸಿದವರನು ಕಾಯ್ವ ನಮ್ಮ ಸೂರ್ಯಾನೇಕ ಪ್ರಭಾವ Sat, 27/11/2010 - 21:16 0
ಸುಮ್ಮನೆ ವೈಷ್ಣವನೆಂಬಿರಿ Wed, 24/11/2010 - 21:39 0
ಸಾಸಿರ ಜಿಹ್ವೆಗಳುಳ್ಳ ಶೇಷನೆ ಕೊಂಡಾಡಬೇಕು Sun, 21/11/2010 - 21:06 0
ಸರಸಿಜಾಕ್ಷ ಸರಸದಿಂದ ಸರಸಿಜೋದ್ಭವಗೊಲಿದು ಬಂದ Fri, 12/11/2010 - 21:40 0
ಸದ್ದು ಮಾಡಲು ಬ್ಯಾಡವೋ Fri, 12/11/2010 - 21:39 0
ವ್ಯರ್ಥವಲ್ಲವೆ ಜನ್ಮ ವ್ಯರ್ಥವಲ್ಲವೆ Fri, 12/11/2010 - 21:37 0
ವಿಧಿಗೆ ದಯವಿಲ್ಲವಕ್ಕ ಎಮ್ಮ ಮ್ಯಾಲೆ Wed, 10/11/2010 - 07:47 0

Pages