Skip to main content

ಆಯ್ದ ಲೇಖನಗಳು

ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಬರಹ ಸೇರಿಸಿದ ಸಮಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು
ಏಸೇಸು ಕಲ್ಪಕ್ಕು ಈಶನು ನೀನಯ್ಯ Fri, 20/01/2012 - 04:49 0
ಬಾಗಲವಾಡದ ಬೆಟ್ಟದ ಮೇಲೆ ತಿರುಪತಿಯ ಬ್ರಹ್ಮೋತ್ಸವವನ್ನು ನೋಡಿ ಜಗನ್ನಾಥದಾಸರು ರಚಿಸಿದರೆನ್ನಲಾದ ಸ್ತುತಿ: Tue, 22/11/2011 - 09:36 0
BAGALWAD SHRI LAXMI VENKARAMANA SWAMI Thu, 17/11/2011 - 07:54 0
¨ಬಾಗಲವಾಡ ಶ್ರೀ ವೆ0ಕಟರಮಣನ‌ ಸ್ತುತಿ Wed, 16/11/2011 - 21:44 0
ಸ್ಮರಿಸಿ ಬದುಕಿರೋ Fri, 04/11/2011 - 16:35 1
ಹೆತ್ತ ತಾಯಿ ತಂದೆಗಳ ಚಿತ್ತವ ನೋಯಿಸಿ Thu, 03/11/2011 - 20:05 0
ಶ್ರೀ ವೇದವ್ಯಾಸರ ಸ್ತೋತ್ರ ಪದ Thu, 06/10/2011 - 22:45 0
ಯತಿಗಳ ತಾರತಮ್ಯಗಳ ಪದ Thu, 06/10/2011 - 22:25 0
ಕನ್ನಡಪದ್ಯ Sun, 21/08/2011 - 14:29 0
ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶೋಭಾನ Sat, 06/08/2011 - 08:17 1
ಆನಂದವಾಯಿತು ಸ್ವಾನಂದ ಘನಸುಖ Wed, 18/05/2011 - 18:45 0
ಆರತಿಯ ಬೆಳಗಿರೆ ಅರಸಿ ರುಕ್ಮಿಣಿ ಕೂಡ ಅರಸು ವಿಠಲಗೆ Wed, 18/05/2011 - 18:44 0
ಆರಿದ್ದರೇನಯ್ಯ ನೀನಿಲ್ಲದೆ Wed, 18/05/2011 - 18:42 0
ಆವ ಭೂತ ಬಡಕೊಂಡಿತೆಲೊ ನಿನಗೆ Wed, 18/05/2011 - 18:41 0
ಆರತಿ ಬೆಳಗಿರೆ ವಾರಿಧಿ ಸುತೆಗೆ Wed, 18/05/2011 - 18:39 0
ಆರಿಗೆ ಆರಾಗರಯ್ಯ - ಶ್ರೀ ವಾಸುದೇವ ನೀನೊಬ್ಬನಲ್ಲದೇ Wed, 18/05/2011 - 18:37 0
ಹರಿಚಿತ್ತ ಸತ್ಯ ನಮ್ಮ ಹರಿಚಿತ್ತ ಸತ್ಯ Tue, 17/05/2011 - 07:49 0
ಕಾಯೋ ಕರುಣಾಕರನೆ... Sun, 03/04/2011 - 23:36 0
ಕಂಗಳಿಗೆ ಹಬ್ಬವಾಯಿತಯ್ಯಾ... Sun, 03/04/2011 - 23:20 0
ಅಲ್ಪವೆನಿಸಲಿ ಬೇಡವನ್ಯರಿಗೆ ಎಲೊ ಹರಿಯೆ Thu, 31/03/2011 - 21:59 0
ಆರು ಬಣ್ಣಿಪರಮ್ಮ ಶ್ರೀ ಹರಿಯ ದ್ವಾರಕೆಯ ದೊರೆಯ Thu, 31/03/2011 - 21:57 0
ಆರತಿಯನು ಎತ್ತಿರಮ್ಮ ವರ ಮಹಾಲಕ್ಷುಮಿಗೆ Thu, 31/03/2011 - 21:56 0
ಆರತಿಯನೆತ್ತಿರೆ ಅಚ್ಯುತನಿಗೆ Thu, 31/03/2011 - 21:54 0
ಆರತಿ ಮಾಡಿರೆ ನೀರೆಯಲ್ಲೆರು Thu, 31/03/2011 - 21:53 0
ಆರತಿ ಮಾಡೆ ನೀರೆ ಭಾರತಿಗೆ Thu, 31/03/2011 - 21:50 0
ಆರತಿಯನು ಬೆಳಗಿರೆ Thu, 31/03/2011 - 21:48 0
ಆರೆನ್ನ ಉಳುಹುವರೈ ರಂಗ Thu, 31/03/2011 - 21:47 0
ಆಗಲಿ ಹರಿಕೃಪೆ ಭಾಗವತರ ಸಂಗ Thu, 31/03/2011 - 21:46 0
ಆವಳಂಜಿಸಿದವಳು ಪೇಳು ರಂಗಮ್ಮ Thu, 31/03/2011 - 21:44 0
ಆರತಿಯ ಮಾಡುವೆನೆ ಮಾರಜನನಿಯೆ ನಿನಗೆ Thu, 31/03/2011 - 21:42 0
ಆಟವಾಡಬೇಕು ಒಳ್ಳೇ ಊಟ ಮಾಡಬೇಕು Thu, 31/03/2011 - 21:40 0
ಇನ್ನಾವ ಚಿಂತೆ ನನಗೆ ನಿನ್ನವನಾದ ಬಳಿಕ Thu, 31/03/2011 - 21:38 0
ಇರುವದಾದರೆ ಮುಗುಳುತೆನೆ Thu, 31/03/2011 - 21:37 0
ಇರಲಿ ನಿನ್ನಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಿ ಎನಗೆ ಇರದಿರಲಿ Thu, 31/03/2011 - 21:36 0
ಇದರಿಂಬಿಟ್ಟಿನ್ನಿಲ್ಲೆಂಬ ಮಹಾವ್ಯಾಧಿ ಬರಲಿ Thu, 31/03/2011 - 21:12 0
ಇದೇ ಮುನಿಗಳ ಮನದ ಕೊನೆ ಠಾವು Thu, 31/03/2011 - 21:10 0
ಇಂದಿಗೆಂಬ ಚಿಂತೆ ನಾಳಿಗೆಂಬಾ ಚಿಂತೆ Thu, 31/03/2011 - 21:08 0
ತೊರೆದು ಜೀವಿಸಬಹುದೆ Tue, 15/03/2011 - 22:25 1
ಅನಿಮಿತ್ತ ಬಂಧು ಅತಿದಯಾಸಿಂಧು Wed, 02/03/2011 - 22:25 0
ಅನಂತ ಅಪರಾಧ ಮಾಡಿದ ಕಾಲಕ್ಕು Fri, 25/02/2011 - 21:07 0

Pages