Skip to main content

(5) | B (1) | L (1) | P (1) | V (1) | ¨ (1) | (124) | (78) | (79) | (21) | (10) | (3) | (2) | (77) | (65) | (25) | (1) | (174) | (57) | (1) | (14) | (2) | (40) | (5) | (63) | (56) | (20) | (180) | (57) | (1) | (98) | (27) | (143) | (45) | (49) | (18) | (54) | (50) | (107) | (133)
Titlesort descending Author Last update
ಹಂಗಿಸಿ ಹಂಗಿಸಿ ಎನಗೆ ಹರಿನಾಮ ನಿಲಿಸಿದರು shreekant.mishrikoti Sun, 05/04/2009 - 10:53
ಹಂಸ ನಿನ್ನಲ್ಲಿ ನೀ ನೋಡೋ shreekant.mishrikoti Fri, 23/01/2009 - 20:17
ಹಕ್ಕಿಯ ಹೆಗಲೇರಿ ಬಂದವಗೆ nkumar Sun, 17/01/2010 - 09:32
ಹಗಲು ನಾಲ್ಕು ಝಾವ shreekant.mishrikoti Sun, 05/04/2009 - 11:39
ಹಗಲು ನಿನ್ನ ನೆನೆಯಲಿಲ್ಲ shreekant.mishrikoti Sun, 05/04/2009 - 11:05
ಹಣ್ಣಿನಂತೆ ಲಕ್ಷಣ ಇರಬೇಕು shreekant.mishrikoti Wed, 25/02/2009 - 21:51
ಹಣ್ಣು ಕೊಳ್ಳಿರೋ ಪುಣ್ಯವಂತರು shreekant.mishrikoti Fri, 17/09/2010 - 22:02
ಹಣ್ಣು ಕೊಂಡನು ಬಾಲಕೃಷ್ಣನು shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 23:54
ಹಣ್ಣು ಕೊಂಬರು ಬನ್ನಿ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 23:53
ಹಣ್ಣು ತಾ ಬೆಣ್ಣೆ ತಾ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 22:44
ಹಣ್ಣು ಬಂದಿದೆ ಕೊಳ್ಳಿರೋ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 23:52
ಹಣ್ಣು ಬಂದಿದೆ ಕೊಳ್ಳಿರೋ ನೀವೀಗ shreekant.mishrikoti Sun, 19/04/2009 - 13:10
ಹಣ್ಣು ಬಂದಿದೆ ಜನರು ಹಣ್ಣು ಕೊಳ್ಳಿರೊ shreekant.mishrikoti Sun, 19/04/2009 - 13:05
ಹತ್ತಿಗಿಡದ ಕೊನೆ ಹಗೆಯಾಗಿ shreekant.mishrikoti Thu, 26/02/2009 - 21:05
ಹತ್ತೈದು ಗಳಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೈದು ಬರಲೆದ್ದು shreekant.mishrikoti Sat, 04/04/2009 - 21:00
ಹನುಮ ನಮ್ಮ ತಾಯಿ shreekant.mishrikoti Sun, 25/01/2009 - 10:11
ಹನುಮ ಭೀಮ ಮಧ್ವ ಮುನಿಯ shreekant.mishrikoti Sun, 25/01/2009 - 10:12
ಹನುಮಂತ ದೇವ ನಮೋ shreekant.mishrikoti Sun, 25/01/2009 - 10:13
ಹನುಮನ ಮತವೆ ಹರಿಯ ಮತವೋ shreekant.mishrikoti Fri, 23/01/2009 - 20:19
ಹನುಮನ ಮನೆಯವರು ನಾವು sritri Mon, 02/03/2009 - 22:55
ಹರಿ ಕುಣಿದ ನಮ್ಮ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 22:46
ಹರಿ ಕೃಪೆಯಲಿ ತಾನೊಲಿದದ್ದಾದರೆ shreekant.mishrikoti Wed, 21/01/2009 - 07:00
ಹರಿ ಕೊಟ್ಟ ಕಾಲಕ್ಕೆ ಉಣಲಿಲ್ಲ shreekant.mishrikoti Wed, 21/01/2009 - 06:59
ಹರಿ ದರುಶನಕಾಗಿ ನಾರದರು ಬರಲು shreekant.mishrikoti Sat, 14/03/2009 - 21:00
ಹರಿ ನಂಬಿದವರಿಗೆ ಸರಿಯೆ ಜಗದೊಳಗೆ shreekant.mishrikoti Sun, 05/09/2010 - 08:53
ಹರಿ ನಿನ್ನ ಸ್ಮರಣೆಯ ಸ್ಮರಿಸಲು shreekant.mishrikoti Sun, 05/04/2009 - 12:11
ಹರಿ ನಿನ್ನೊಲುಮೆಯು ಆಗುವ ತನಕ shreekant.mishrikoti Wed, 21/01/2009 - 07:01
ಹರಿ ನೀನೆ ಗತಿಯೆಂದು shreekant.mishrikoti Sun, 15/03/2009 - 10:12
ಹರಿ ನೀನೊಲಿವಂತೆ ಮಾಡು shreekant.mishrikoti Sat, 28/03/2009 - 20:46
ಹರಿ ಭಕುತಿ ಉಳ್ಳವರ shreekant.mishrikoti Wed, 21/01/2009 - 06:57
ಹರಿ ಭಜನೆ ಮಾಡೋ nkumar Mon, 09/03/2009 - 09:47
ಹರಿ ಸರ್ವೋತ್ತಮನೆಂದು shreekant.mishrikoti Wed, 21/01/2009 - 07:02
ಹರಿ ಸ್ಮರಿಸಿ ಹರಿ ಭಜಿಸಿ shreekant.mishrikoti Wed, 25/02/2009 - 21:55
ಹರಿ ಹರರು ಸಮರೆಂದು ಅರಿಯದಜ್ಞಾನಿಗಳು shreekant.mishrikoti Wed, 25/02/2009 - 21:42
ಹರಿ ಹರರು ಹೇಗೆ ಸಮರು shreekant.mishrikoti Thu, 26/02/2009 - 21:13
ಹರಿ ಹರಿ ನಿನ್ನನು ಒಲಿಸಲುಬಹುದು shreekant.mishrikoti Thu, 19/03/2009 - 22:01

Pages