Skip to main content

(5) | B (1) | L (1) | P (1) | V (1) | ¨ (1) | (124) | (78) | (79) | (21) | (10) | (3) | (2) | (77) | (65) | (25) | (1) | (174) | (57) | (1) | (14) | (2) | (40) | (5) | (63) | (56) | (20) | (180) | (57) | (1) | (98) | (27) | (143) | (45) | (49) | (18) | (54) | (50) | (107) | (133)
Titlesort descending Author Last update
ಲಂಗೋಟಿ ಬಲುವೊಳ್ಳೆದಣ್ಣ shreekant.mishrikoti Sat, 28/02/2009 - 05:09
ಲಂಬೋದರ ರಕ್ತಾಂಬರಧರ shreekant.mishrikoti Fri, 08/01/2010 - 20:50
ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶೋಭಾನ aniljoshi Tue, 09/08/2011 - 19:16
ಲಕ್ಷ್ಮೀಕಾಂತ ಬಾರೋ shreekant.mishrikoti Fri, 27/02/2009 - 04:35
ಲಗ್ಗೆಯೋ ವೈಕುಂಥ ಲಗ್ಗೆಯೋ shreekant.mishrikoti Fri, 27/02/2009 - 04:34
ಲಾಲಿ ಲಾಲಿ ನಮ್ಮ ಹರಿಯೆ ಲಾಲಿ shreekant.mishrikoti Fri, 27/02/2009 - 04:36
ಲಾಲಿ ಲಾಲಿ ರಂಗಯ್ಯಗೆ ( / ಕೃಷ್ಣಯ್ಯಗೆ) shreekant.mishrikoti Sat, 14/03/2009 - 20:59
ಲಾಲಿ ಶ್ರೀ ಹಯವದನ nkumar Mon, 27/04/2009 - 09:31
ಲಾಲಿಸಿದಳು ಮಗನ, ಯಶೋದೆ shreekant.mishrikoti Sat, 28/02/2009 - 05:08
ಲಾಲಿಸಿದಳು ಮಗನ, ಯಶೋದೆ shreekant.mishrikoti Tue, 17/03/2009 - 22:04
ಲಿಂಗ ರಾಮಲಿಂಗ ಎನ್ನಂತರಂಗ sritri Mon, 02/03/2009 - 22:57
ಲೇಸು ದಾಸರಿಗೆ ಸಿರಿ ಭಾಗವತರಿಗೆ shreekant.mishrikoti Sun, 05/04/2009 - 15:04
ಲೇಸು ಲೇಸಾಯಿತೆನ್ನ ಜನುಮ ನೋಡಿ shreekant.mishrikoti Sat, 09/10/2010 - 18:56
ಲೊಟಪಾಟ ಸಂಸಾರ ಏನಣ್ಣ shreekant.mishrikoti Fri, 27/02/2009 - 04:34
ಲೊಡಕ ಲೊಡಕ ಜಿಹ್ಮರ shreekant.mishrikoti Sun, 01/03/2009 - 14:56
ಲೊಳಲೊಟ್ಟೆ ಎಲ್ಲಾ ಲೊಳಲೊಟ್ಟೆ shreekant.mishrikoti Fri, 09/01/2009 - 21:34
ಲೋಕ ಭರಿತನೋ nkumar Thu, 26/02/2009 - 11:20
ಲೋಕಕ್ಕೆ ನೀ ತಾಯಿ ಲೋಕಕ್ಕೆ ನೀ ತಂದೆ shreekant.mishrikoti Sun, 29/08/2010 - 17:51