Skip to main content

(5) | B (1) | L (1) | P (1) | V (1) | ¨ (1) | (124) | (78) | (79) | (21) | (10) | (3) | (2) | (77) | (65) | (25) | (1) | (174) | (57) | (1) | (14) | (2) | (40) | (5) | (63) | (56) | (20) | (180) | (57) | (1) | (98) | (27) | (143) | (45) | (49) | (18) | (54) | (50) | (107) | (133)
Title Author Last updatesort descending
ಏಳು ನಾರಾಯಣ ಏಳು ಲಕ್ಷ್ಮೀರಮಣ bvenkatraya Mon, 27/10/2008 - 23:20
ಏಳೇಳು ಶರಧಿಯು ಏಕವಾಗಿದೆ ಕಂಡ್ಯ srinivasps Wed, 10/12/2008 - 00:23
ಏನು ಧನ್ಯಳೋ ಲಕುಮಿ shreekant.mishrikoti Tue, 06/01/2009 - 08:17
ಏನು ಮರುಳಾದೆವ್ವ ಎಲೆ ಭಾರತಿ aniljoshi Wed, 14/01/2009 - 12:01
ಏನು ಬೇಡಲಿ ಹರಿಯ shreekant.mishrikoti Sat, 17/01/2009 - 00:51
ಏನು ಗತಿಯೋ ಎನಗೆ shreekant.mishrikoti Sat, 17/01/2009 - 00:53
ಏಕಾರತಿಯ ನೋಡುವ ಬನ್ನಿ shreekant.mishrikoti Wed, 28/01/2009 - 04:10
ಏಕೇ ಮೂರ್ಖನಾದ್ಯೋ shreekant.mishrikoti Wed, 28/01/2009 - 04:11
ಏಕೆನ್ನೊಳಿಂತು ಕೃಪೆಯಿಲ್ಲ shreekant.mishrikoti Wed, 28/01/2009 - 04:12
ಏನಾಯಿತು ರಂಗಗೆ shreekant.mishrikoti Wed, 28/01/2009 - 04:16
ಏನೇನು ದಾನವ ಮಾಡಲಿ shreekant.mishrikoti Wed, 28/01/2009 - 04:21
ಏಕೆ ಚಿಂತಿಸುತಿದ್ದಿ ಕೋತಿ ಮನವೆ shreekant.mishrikoti Fri, 13/02/2009 - 20:25
ಏಕೇ ಈ ದೇಹವನು ದಂಡಿಸುವೆ ವ್ಯರ್ಥ shreekant.mishrikoti Fri, 13/02/2009 - 20:26
ಏಕೆ ನಿರ್ದಯನಾಗುವೆ shreekant.mishrikoti Sun, 15/02/2009 - 13:47
ಏಕೆ ವೃಂದಾವನ ಸಾಕು ಗೋಕುಲವಾಸ shreekant.mishrikoti Sun, 15/02/2009 - 13:50
ಏಕೆನ್ನ ಈ ರಾಜ್ಯಕೆಳೆತಂದೆ ಹರಿಯೆ shreekant.mishrikoti Sun, 15/02/2009 - 13:51
ಏಕೆ ಗೋಪಾಲ ಕರೆಯುತಾನೆ shreekant.mishrikoti Sun, 15/02/2009 - 13:53
ಏಕೆ ನಿನಗಿಷ್ಟು ಗಂಜಾಲ shreekant.mishrikoti Sun, 15/02/2009 - 13:54
ಏಕೆ ಚಿಂತಿಸುವೆ shreekant.mishrikoti Sun, 15/02/2009 - 13:55
ಏಕೆ ದಯ ಬಾರದೋ shreekant.mishrikoti Sun, 15/02/2009 - 13:56
ಏನು ಬಂದ್ಯೋ ಜೀವವೇ ವ್ಯರ್ಥವಾಗಿ shreekant.mishrikoti Mon, 16/02/2009 - 16:48
ಏನೆಂಬೆನೊಬ್ಬ ಯತಿವರ shreekant.mishrikoti Tue, 17/02/2009 - 20:18
ಏನ ಹೇಳಲೆ ನಾನು ಕೃಷ್ಣನ ಮಹಿಮೆ shreekant.mishrikoti Wed, 18/02/2009 - 06:09
ಏನಾದರು ಒಂದಾಗಲಿ shreekant.mishrikoti Wed, 18/02/2009 - 06:09
ಏನೇನು ಮಾಡಿದರೇನು ಫಲವಯ್ಯ shreekant.mishrikoti Thu, 19/02/2009 - 08:49
ಏನಾಯಿತೋ ನಿನಗೆ ಶ್ರೀಹರಿ shreekant.mishrikoti Sat, 21/02/2009 - 08:14
ಏನನಿತ್ತು ಮೆಚ್ಚಿಸುವೆನೊ shreekant.mishrikoti Sat, 21/02/2009 - 21:51
ಏನಣ್ಣ ನಿನಗೇನಣ್ಣ (ದಶಾವತಾರ) shreekant.mishrikoti Sat, 21/02/2009 - 21:52
ಏನಾಯಿತೋ ಈ ಜನಕೆ shreekant.mishrikoti Sat, 21/02/2009 - 21:53
ಏನು ಬರೆದೆಯೊ ಬ್ರಹ್ಮ shreekant.mishrikoti Sat, 21/02/2009 - 21:58
ಏನು ಕೌತುಕವೊ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 22:39
ಏನು ಮರುಳಾದ್ಯಮ್ಮ ಎಲೆ ಭಾರತಿ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 22:41
ಏನು ಮಾಡಿದರೇನು ಭವ ಹಿಂಗದು shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 23:46
ಏನು ಮರುಳಾದ್ಯಮ್ಮ ಎಲೆ ರುಕ್ಮಿಣಿ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 23:47
ಏನು ಮ್ಯಾ ರಾವಣ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 23:48
ಏತರ ಕಟಪಟಿ shreekant.mishrikoti Mon, 23/02/2009 - 23:51

Pages